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FOMU YA UHAKIKI WA NYIMBO 

 
Taarifa za wimbo 

1. Jina la msanii: Omary Ally Mwanga (Marioo) 
2. Jina la wimbo: iPhone Users 
3. Jina la Mtozi: Deestar/CookieDady 
4. Tarehe ya Kutoka:  07/08/2024 

 

Daraja la wimbo 
 

WW (U) WM13(U13) WM16(U16)   WZ18 (A)      MM (SS)      KK (R)       X 

      ✓  

 

Moani ya Mhakiki 

Wimbo huu una maudhui mazuri kwa sababu una lengo la kuburudisha jamii  huku ukisifia matumizi 
ya simu aina ya iphone kutokana na ubora wake katika upigaji wa selfie, katika matumizi ya lugha 
msanii ameweza kukata baadhi ya maneno na kuweza kuleta ukakasi au maana tofauti kwa 
mashabiki/hadhira ya wimbo huu, msanii ameweza kulikata neno “Kumaanisha” na kuwa “kuu” 
lakini katika utamkaji inaleta ukakasi. 
Kutokana na kanuni ya Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA) wimbo wa iphone users unapewa 
Daraja KK sawa na R yaani kazi hii ya Sanaa imekataliwa kutumika kwa namna yoyote ile. 

 
 

ANGALIZO: 
Wimbo huu usiendelee kufanyiwa promotion, Usipigwe kwenye vyombo vya habari kutokana na kuwepo Kwa 
neno Hilo lenye ukakasi, hadi pale msanii atakapobadilisha neno hili. 
 

 

Saini ya Mhakiki 
 
 
 
Kefa Mahenge  

AFISA SANAA                                                                                                 TAREHE 07/08/2024                                                                      
 
 

    

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 

BARAZA LA SANAA LA TAIFA (BASATA) 

 

MAMLAKA YA KUDHIBITI UNUNUZI WA UMMA 
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